Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

3 posters

COREL TUYỆT VỜI

vopi
    Thành Viên
    Thành Viên

Nữ
    Hiện đang là : sinhvien
    Sở trưởng : vui ve

COREL TUYỆT VỜI Empty COREL TUYỆT VỜI

Bài gửi by vopi Sun Jan 06, 2008 1:29 am

Không biết trong mắt các bạn corel sẽ như thế nào. Còn đối với tôi nó thật tuyệt nó tuyệt hơn cả illus. Khi sử dụng corel tôi cảm thấymọi việc trở nên dễ dàng hơn và có thể xong việc sớm(nếu ko co trục chặc gì về ý tưởng và máy móc ko bị sao heeeee... :P ). Tôi thấy thích nó ngay từ đầu, từ khi tôi mới biết đến nó. Không biết có ai thích nó như tôi ko chứ, tôi thấy có nhiều người ko thích nó lắm đâu. Có rất nhiều người ko coi trọng corel họ chỉ thích thú với illus, vì illus với shop có sự liên kết tốt hơn corel và theo lẽ đó họ nhân định illus sử dụng tốt hơn corel. Nhưng dù thế nào đối với tôi corel vẫn là nhất. Tôi cũng biết được đôi chút về illus do vậy tôi cũng biết rằng trong illus có 1 số cái tiện ích hơn corel nhiều, nhưng nó đâu chỉ có thế bên những cái tiện ích đó thì nó vẫn tồn tại những cái bất tiện và khó xử lí nhanh như corel chứ( có thể là do tôi cũng chưa nắm rõ về nó nên mới thế he... thông cảm nha!). Nói chung đó là phần ý kiến riêng của tôi mong mọi người đủng trách nha. heeeeeeeeeee..............hiiiiiiiiiiiiiiiiii :D
    Admin
    Admin
    Adminstrator
    Adminstrator

Nam
    Hiện đang là : Student
    Sở trưởng : Design

COREL TUYỆT VỜI Empty Re: COREL TUYỆT VỜI

Bài gửi by Admin Sun Jan 06, 2008 5:23 am

:nhóm: Tớ thì chưa được học corel nhưng hỏi 10 người thì 9 người bảo nó không phức tạp như illus. Đơn giản dễ sử dụng & có khi hiệu quả hơn illuss nhiều ấy chứ nhưng mà ... vẫn chưa có times học corel :( . Thấy tớ lý do quá phải ko ? :D Thực ra có thể là do tớ đã biết illus hơn nên lười động đến corel nên chưa biết nó hay như nào.
    :pttimes:Hay hôm nào tổ chức học nhóm đi Linh ai biết cái gì, có thế mạnh môn nào thì bảo nhau cái ấy. Giúp nhau cùng tiến bộ nhỉ :drink:
    P/s : Cố gắng phát huy nhé, diễn đàn cần có những bài viết chia sẻ như thế này. Àh tớ nhắc 1 chút những bài về như thế này cậu nên post vào phần Đồ Họa Chuyên Ngành / Corel Draw ở mục Chia sẻ Kinh nghiệm có lẽ đúng hơn ! ;) Vì đây là Box Góc tâm sự - Xả xì trét mà :D
    ngoc.dung
    ngoc.dung
    Moderator
    Moderator

Nữ
    Hiện đang là : student
    Sở trưởng : Bố em thở hắt 1 hơi :thế là cục nợ có nơi rước rồi :)))

Bài gửi by ngoc.dung Mon Jan 07, 2008 8:57 pm

mình cũng mới học tí chút về corel,có jì thắc mắc mọi người giải đáp dùm nhá
    vopi
    Thành Viên
    Thành Viên

Nữ
    Hiện đang là : sinhvien
    Sở trưởng : vui ve

Bài gửi by vopi Mon Jan 14, 2008 2:32 pm

ok đồng ý thui nhưng ko biết giúp được nhiều cho mọi người ko :D :P

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content