Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Similar topics

Hướng dẫnProshow Producer (Proshow Gold)

hungdesigner
      hungdesigner
      Thành Viên
      Thành Viên

Nam

Hướng dẫnProshow Producer (Proshow Gold) Empty Hướng dẫnProshow Producer (Proshow Gold)

Bài gửi by hungdesigner Tue Apr 01, 2008 3:17 am

Chào các bạn !
      Chắc hẳn trong các bạn thỉnh thoảng có lúc cũng muốn làm tặng cho bạn bè, người yêu, gia đình... 1 đoạn phim
      1 show trình diễn ảnh, photo album, hay đơn giản là Web Show để chia sẻ cho bạn bè.
      Với phần mềm Proshow Producer (hay bản Proshow Gold) thì bạn sẽ tạo cho mình
      những đoạn phim (Made in tự tui), Web show, Photo Album với khoảng hơn 280 hiệu ứng đẹp.
      tha hồ cho bạn lựa chọn. Giao diện rất thân thiện, chắc chắn sẽ giúp bạn
      làm được tác phẩm của mình 1 cách nhanh chóng và vừa ý.

Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách sử dụng phần mềm Proshow Producer một cách chi tiết nhất.
      Vì bản Proshow Producer và bản Proshow Gold cũng có các tính năng gần giống nhau.
      Chỉ khác là bản Proshow producer là bản "xịn" hơn, chuyên nghiệp hơn
      nên nó có một số tính năng khác hơn so với bản Proshow Gold.
      Nhưng nếu đã nắm rõ được các tính năng của Proshow Producer rồi thì việc dùng Proshow Gold sẽ rất dễ dàng.

Khi chạy chương trình. bạn sẽ thấy giao diện của phần mềm như sau :

Hướng dẫnProshow Producer (Proshow Gold) 1-2

Công việc của bạn bây giờ là phải Browers đế thư mục chứa các hình ảnh mà bạn muốn cho vào cuốn phim của mình trong mục Folders.
      Xem hình 1
      Công việc của bạn bây giờ là dùng chuột , click và kéo ảnh sang bên phải ( Phần có chữ "Drop photo or Video here ).
      Số lượng ảnh bạn muốn làm bao nhiêu thì bạn kéo sang bên đó bấy nhiêu

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 4:05 am